Lịch thi đấu Giao hữu CLB

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Lịch thi đấu Giao hữu CLB mùa giải 2024

  • HT
    Montaneses FC
    Alebrijes de Oaxaca
    1 - 3
  • HT
    FC Koper
    Istra 1961 Pula
    0 - 0
  • HT
    FK Napredak Krusevac
    Radnik Surdulica
    0 - 0
  • 15/07 02:30
    CF Atlante
    Tampico Madero
    -
  • 15/07 13:00
    Hapoel Umm Al Fahm
    Hapoel Afula
    -
  • 15/07 18:00
    Spartak Moscow
    Nasaf Qarshi
    -
  • 15/07 21:00
    Ostersunds FK
    Levanger FK
    -
  • 15/07 21:00
    Ferencvarosi TC
    West Ham United
    -
  • 15/07 22:00
    Al-Sharjah
    Lisen
    -
  • 15/07 22:30
    Al Duhail
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc
    -
  • 15/07 22:59
    Rosenborg
    Manchester United
    -
  • 15/07 22:59
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Sloga Pozega
    -
  • 15/07 22:59
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Raanana
    -
  • 16/07 00:00
    Hallwang
    OTSU Hallein
    -
  • 16/07 00:00
    Al-Sadd
    Manchester 62 FC
    -
  • 16/07 00:30
    Galatasaray
    Fortuna Dusseldorf
    -
  • 16/07 00:30
    FC 1906 Erlensee
    Rot-Weiss Walldorf
    -
  • 16/07 01:00
    Mousehole
    Exeter City
    -
  • 16/07 01:30
    Knockbreda
    Dundela
    -
  • 16/07 01:45
    Banbridge Town
    Loughgall FC
    -
  • 16/07 02:00
    Sevilla
    Orlando Pirates
    -
  • 16/07 19:00
    FC Copenhagen
    Sonderjyske
    -
  • 16/07 20:00
    Luton Town
    Rukh Vynnyky
    -
  • 16/07 20:00
    Carl Zeiss Jena
    ZFC Meuselwitz
    -
  • 16/07 20:00
    LASK Linz
    Videoton Puskas Akademia
    -
  • 16/07 21:30
    Dnipro-1
    PFC Oleksandria
    -
  • 16/07 22:30
    SV Sandhausen
    Mamelodi Sundowns
    -
  • 16/07 23:30
    Energie Cottbus
    Hertha Berlin
    -
  • 17/07 00:00
    SV Todesfelde
    Tus Dassendorf
    -
  • 17/07 00:30
    Barbate CF
    Cadiz
    -
  • 17/07 01:00
    Yeovil Town
    Bristol Rovers
    -
  • 17/07 01:00
    Longridge Town FC
    AFC Fylde
    -
  • 17/07 01:00
    Portsmouth
    Gosport Borough
    -
  • 17/07 01:00
    Stamford
    Doncaster Rovers
    -
  • 17/07 01:00
    SC Telstar
    Excelsior Maassluis
    -
  • 17/07 01:30
    Canvey Island
    Southend United
    -
  • 17/07 01:30
    Wealdstone FC
    Notts County
    -
  • 17/07 01:30
    Melksham Town
    Swindon Town
    -
  • 17/07 01:30
    Stafford Rangers
    Crewe Alexandra
    -
  • 17/07 01:30
    Ramhlun North FC
    Blyth Spartans
    -
  • 17/07 01:30
    Southport FC
    Preston North End
    -
  • 17/07 01:30
    Burscough
    Morecambe
    -
  • 17/07 01:30
    Cardiff City
    Pen-y-Bont FC
    -
  • 17/07 01:30
    Boston Town
    Grimsby Town
    -
  • 17/07 01:45
    Leiston FC
    Braintree Town
    -
  • 17/07 01:45
    St Albans City
    Leyton Orient
    -
  • 17/07 01:45
    Hanwell Town
    Maidenhead United
    -
  • 17/07 01:45
    Scarborough
    Hartlepool United
    -
  • 17/07 01:45
    Hornchurch
    Sutton United
    -
  • 17/07 01:45
    Tonbridge Angels
    Bromley
    -
  • 17/07 01:45
    Chesham United
    Barnet
    -
  • 17/07 01:45
    Hanworth Villa
    Aldershot Town
    -
  • 17/07 01:45
    Tamworth
    Harborough Town
    -
  • 17/07 01:45
    Spalding United
    Peterborough United
    -
  • 17/07 01:45
    Alfreton Town
    Chesterfield
    -
  • 17/07 01:45
    Cray Valley Paper Mills
    Ebbsfleet United
    -
  • 17/07 01:45
    lewes
    Crawley Town
    -
  • 17/07 01:45
    Warrington Rylands
    Oldham Athletic
    -
  • 17/07 01:45
    Welling United
    Leyton Orient
    -
  • 17/07 15:00
    Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
    Beitar Jerusalem
    -
  • 17/07 15:00
    Godollo
    Budaorsi SC
    -
  • 17/07 16:00
    FC Famalicao
    Clube Desportivo Trofense
    -
  • 17/07 16:30
    GD Chaves
    Fafe
    -
  • 17/07 19:15
    Kasuka FC
    Shan United
    -
  • 17/07 19:30
    Young Elephants FC
    Svay Rieng FC
    -
  • 17/07 22:59
    AVS Futebol SAD
    Oliveirense
    -
  • 17/07 22:59
    Unirea Ungheni
    Inter Bratislava
    -
  • 17/07 22:59
    Valenciennes
    UNFP
    -
  • 17/07 23:30
    Viktoria Zizkov B
    SK Zapy
    -
  • 18/07 01:30
    Irvine Meadow
    Auchinleck Talbot
    -
  • 19/07 01:00
    Panathinaikos
    Maccabi Netanya
    -
  • 19/07 20:00
    AFC Ajax
    Olympiakos Piraeus
    -
  • 19/07 22:59
    Zlinsko
    Unie Hlubina
    -
  • 19/07 23:30
    Traiskirchen
    SV Horn
    -
  • 20/07 00:30
    SC Paderborn 07 II
    KSV Baunatal
    -
  • 20/07 01:30
    Blyth Spartans
    Gateshead
    -
  • 21/07 09:30
    Weston Workers Reserves
    Charlestown Azzurri Reserves
    -
  • 31/12 00:00
    Traiskirchen
    SV Gloggnitz
    -
Cập nhật: