Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia (Nhóm B)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Estonia (Nhóm B) mùa giải 2024 - vòng 20

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36
  • 26/07 22:59
    Viljandi Tulevik
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 20
  • 27/07 14:00
    FC Kuressaare II
    Trans Narva B
    -
    Vòng 20
  • 27/07 19:00
    Tartu Kalev
    Parnu JK
    -
    Vòng 20
  • 28/07 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 20
  • 28/07 16:30
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 20
  • 03/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 21
  • 03/08 14:00
    Parnu JK
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 21
  • 03/08 14:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 21
  • 05/08 17:00
    Tartu Kalev
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 21
  • 05/08 17:00
    Trans Narva B
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 21
  • 10/08 14:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 22
  • 10/08 14:00
    Nomme JK Kalju II
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 22
  • 11/08 14:00
    Trans Narva B
    Parnu JK
    -
    Vòng 22
  • 17/08 14:00
    FC Kuressaare II
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 23
  • 17/08 14:00
    Tartu Kalev
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 23
  • 17/08 14:00
    Viljandi Tulevik
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 23
  • 18/08 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Trans Narva B
    -
    Vòng 23
  • 19/08 18:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Parnu JK
    -
    Vòng 23
  • 20/08 11:30
    Viljandi Tulevik
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 24
  • 21/08 17:00
    Johvi FC Lokomotiv
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 24
  • 21/08 17:00
    Trans Narva B
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 24
  • 22/08 17:00
    Nomme JK Kalju II
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 24
  • 22/08 18:00
    Parnu JK
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 24
  • 25/08 11:30
    FC Kuressaare II
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 25
  • 25/08 11:30
    Tallinna JK Legion
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 25
  • 25/08 11:30
    Parnu JK
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 25
  • 25/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva B
    -
    Vòng 25
  • 26/08 18:00
    Tartu Kalev
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 25
  • 31/08 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Tallinna JK Legion
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Nomme JK Kalju II
    Parnu JK
    -
    Vòng 26
  • 31/08 14:00
    Tartu Kalev
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 26
  • 01/09 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Trans Narva B
    -
    Vòng 26
  • 14/09 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 27
  • 14/09 11:30
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 27
  • 15/09 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 27
  • 15/09 11:30
    Trans Narva B
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 27
  • 16/09 16:30
    FC Kuressaare II
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 27
  • 19/09 16:00
    FC Kuressaare II
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 28
  • 19/09 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Trans Narva B
    -
    Vòng 28
  • 19/09 16:30
    Laanemaa Haapsalu
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 28
  • 19/09 18:00
    Tallinna JK Legion
    Parnu JK
    -
    Vòng 28
  • 19/09 18:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 28
  • 22/09 11:30
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 29
  • 22/09 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 29
  • 22/09 11:30
    Viljandi Tulevik
    Parnu JK
    -
    Vòng 29
  • 22/09 14:00
    Trans Narva B
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 29
  • 23/09 16:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 29
  • 28/09 11:30
    Tallinna JK Legion
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 30
  • 28/09 14:00
    Parnu JK
    Trans Narva B
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Laanemaa Haapsalu
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Nomme JK Kalju II
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 30
  • 29/09 11:30
    Tartu Kalev
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 30
  • 04/10 18:00
    Parnu JK
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 31
  • 05/10 14:00
    FC Kuressaare II
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 31
  • 05/10 14:00
    Laanemaa Haapsalu
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 31
  • 06/10 11:30
    Trans Narva B
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 31
  • 06/10 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 31
  • 19/10 14:00
    Tartu Kalev
    Trans Narva B
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Viljandi Tulevik
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 32
  • 20/10 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Parnu JK
    -
    Vòng 32
  • 21/10 17:00
    Nomme JK Kalju II
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 32
  • 24/10 17:00
    Trans Narva B
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    Tallinna JK Legion
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 33
  • 24/10 17:00
    FC Kuressaare II
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 33
  • 27/10 11:30
    Tallinna JK Legion
    Trans Narva B
    -
    Vòng 34
  • 27/10 11:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 34
  • 27/10 11:30
    Laanemaa Haapsalu
    Parnu JK
    -
    Vòng 34
  • 28/10 16:00
    FC Kuressaare II
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 34
  • 28/10 17:00
    Nomme JK Kalju II
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 34
  • 02/11 16:00
    Tartu Kalev
    Johvi FC Lokomotiv
    -
    Vòng 35
  • 02/11 16:00
    Laanemaa Haapsalu
    Tallinna JK Legion
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Parnu JK
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Trans Narva B
    Tartu JK Maag Tammeka B
    -
    Vòng 35
  • 03/11 16:00
    Viljandi Tulevik
    FC Kuressaare II
    -
    Vòng 35
  • 10/11 14:00
    Johvi FC Lokomotiv
    Laanemaa Haapsalu
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Trans Narva B
    Viljandi Tulevik
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Tartu JK Maag Tammeka B
    Nomme JK Kalju II
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    Tallinna JK Legion
    Tartu Kalev
    -
    Vòng 36
  • 10/11 14:00
    FC Kuressaare II
    Parnu JK
    -
    Vòng 36
Cập nhật: