Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Hạng 2 Colombia mùa giải 2024 - vòng 1

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16
  • 20/07 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Llaneros FC
    -
    Vòng 1
  • 20/07 03:00
    Inter Palmira
    Real Cartagena
    -
    Vòng 1
  • 20/07 03:00
    Union Magdalena
    Bogota FC
    -
    Vòng 1
  • 22/07 03:00
    Atletico Huila
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 1
  • 22/07 03:00
    Cucuta
    Atletico FC
    -
    Vòng 1
  • 22/07 03:30
    Tigres Zipaquira
    Barranquilla FC
    -
    Vòng 1
  • 23/07 01:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Orsomarso
    -
    Vòng 1
  • 23/07 03:00
    Leones
    Real Santander
    -
    Vòng 1
  • 27/07 03:00
    Real Cartagena
    Atletico Huila
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Orsomarso
    Inter Palmira
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Real Santander
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Atletico FC
    Leones
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Bogota FC
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Llaneros FC
    Union Magdalena
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Deportes Quindio
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 2
  • 27/07 03:00
    Barranquilla FC
    Cucuta
    -
    Vòng 2
  • 03/08 03:00
    Cucuta
    Real Cartagena
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Inter Palmira
    Llaneros FC
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Union Magdalena
    Orsomarso
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Atletico FC
    Bogota FC
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Atletico Huila
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Leones
    Barranquilla FC
    -
    Vòng 3
  • 03/08 03:00
    Tigres Zipaquira
    Real Santander
    -
    Vòng 3
  • 06/08 03:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Atletico Huila
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Orsomarso
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Cucuta
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Leones
    Inter Palmira
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Real Santander
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Barranquilla FC
    Union Magdalena
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Bogota FC
    Real Cartagena
    -
    Vòng 4
  • 06/08 03:00
    Llaneros FC
    Atletico FC
    -
    Vòng 4
  • 10/08 03:00
    Deportes Quindio
    Union Magdalena
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Atletico FC
    Real Santander
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Real Cartagena
    Llaneros FC
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Atletico Huila
    Bogota FC
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Tigres Zipaquira
    Leones
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Barranquilla FC
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Cucuta
    Orsomarso
    -
    Vòng 5
  • 10/08 03:00
    Inter Palmira
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 5
  • 17/08 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Real Cartagena
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Atletico Huila
    Atletico FC
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Orsomarso
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Real Santander
    Barranquilla FC
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Union Magdalena
    Cucuta
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Bogota FC
    Inter Palmira
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Llaneros FC
    Leones
    -
    Vòng 6
  • 17/08 03:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 6
  • 20/08 03:00
    Cucuta
    Atletico Huila
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Deportes Quindio
    Bogota FC
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Tigres Zipaquira
    Inter Palmira
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Atletico FC
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Real Cartagena
    Union Magdalena
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Leones
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Real Santander
    Orsomarso
    -
    Vòng 7
  • 20/08 03:00
    Barranquilla FC
    Llaneros FC
    -
    Vòng 7
  • 24/08 03:00
    Bogota FC
    Cucuta
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Atletico Huila
    Leones
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Llaneros FC
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Union Magdalena
    Real Santander
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Real Cartagena
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Inter Palmira
    Barranquilla FC
    -
    Vòng 8
  • 24/08 03:00
    Orsomarso
    Atletico FC
    -
    Vòng 8
  • 31/08 03:00
    Real Santander
    Cucuta
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Barranquilla FC
    Real Cartagena
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Leones
    Union Magdalena
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Llaneros FC
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Tigres Zipaquira
    Bogota FC
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Atletico FC
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Inter Palmira
    Orsomarso
    -
    Vòng 9
  • 31/08 03:00
    Deportes Quindio
    Atletico Huila
    -
    Vòng 9
  • 03/09 03:00
    Real Cartagena
    Atletico FC
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Atletico Huila
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Deportes Quindio
    Barranquilla FC
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Inter Palmira
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Bogota FC
    Real Santander
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Cucuta
    Llaneros FC
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Orsomarso
    Leones
    -
    Vòng 10
  • 03/09 03:00
    Union Magdalena
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 10
  • 07/09 03:00
    Inter Palmira
    Deportes Quindio
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Llaneros FC
    Bogota FC
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Real Santander
    Atletico Huila
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Atletico FC
    Union Magdalena
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Leones
    Cucuta
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Real Soacha Cundinamarca
    Real Cartagena
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Tigres Zipaquira
    Boca Juniors De Cali
    -
    Vòng 11
  • 07/09 03:00
    Barranquilla FC
    Orsomarso
    -
    Vòng 11
  • 14/09 03:00
    Real Cartagena
    Leones
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Orsomarso
    Llaneros FC
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Union Magdalena
    Inter Palmira
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Barranquilla FC
    Atletico Huila
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Cucuta
    Tigres Zipaquira
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Deportes Quindio
    Atletico FC
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Bogota FC
    Real Soacha Cundinamarca
    -
    Vòng 12
  • 14/09 03:00
    Boca Juniors De Cali
    Real Santander
    -
    Vòng 12
Cập nhật: