Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bolivia

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Bolivia Regional Cup mùa giải 2024

  • 20/07 22:00
    24 de Septiembre 1969
    CD Torre Fuerte 1
    1 - 0
  • 14/07 02:00
    Destroyers
    24 de Septiembre 1969
    2 - 2
  • 14/07 02:00
    1 Nacional Sucre
    Stormers Sporting Club
    2 - 1
  • 13/07 22:00
    1 Universitario de Sucre
    CD Aleman 1
    0 - 0
  • 13/07 21:00
    CD Torre Fuerte
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    0 - 2
  • 07/07 02:00
    2 Nacional Sucre
    Universitario de Sucre
    1 - 0
  • 07/07 02:00
    Universitario De Tarija
    Garcia Agreda
    1 - 0
  • 07/07 02:00
    Destroyers
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    1 - 0
  • 07/07 00:00
    Stormers Sporting Club
    CD Aleman 1
    1 - 0
  • 03/07 00:00
    Club Deportivo Sur Car
    Club Ingenieros 1
    1 - 0
  • 01/07 06:30
    1 CA Ciclon
    Chaco Petrolero 2
    0 - 3
  • 01/07 02:30
    Garcia Agreda
    Universitario De Tarija
    2 - 0
  • 01/07 02:00
    Universitario de Sucre
    Stormers Sporting Club 1
    0 - 0
  • 01/07 00:00
    Nacional Sucre
    CD Aleman
    1 - 2
  • 30/06 20:00
    Club Atletico Juniors
    24 de Septiembre 1969
    1 - 0
  • 30/06 02:00
    1 Wilstermann Cooperativa
    Club Atletico Luis Pavia 1
    0 - 0
  • 30/06 02:00
    Destroyers
    CD Nueva Santa Cruz
    2 - 1
  • 24/06 02:30
    CA Ciclon
    Universitario De Tarija
    2 - 0
  • 24/06 02:00
    1 Real Potosi
    CD Rio San Juan Humi
    2 - 1
  • 24/06 02:00
    CD Aleman
    Universitario de Sucre
    0 - 1
  • 24/06 01:50
    1 Ciudad Nueva Santa Cruz
    Club Atletico Juniors 1
    1 - 0
  • 24/06 00:00
    Union Huayllamarca
    Real Oruro
    0 - 3
  • 23/06 23:50
    1 Stormers Sporting Club
    Nacional Sucre
    0 - 0
  • 23/06 21:00
    CD Torre Fuerte
    Destroyers 1
    1 - 2
  • 23/06 02:00
    Tiquipaya
    Cultural Deportivo Amanecer 1
    1 - 0
  • 22/06 22:59
    2 Escuela Enrique Happ
    Millonarios
    0 - 1
  • 17/06 05:50
    Universitario De Tarija
    CA Ciclon
    0 - 0
  • 17/06 02:00
    Wilstermann Cooperativa
    Real Potosi
    0 - 2
  • 17/06 02:00
    Garcia Agreda
    Chaco Petrolero
    2 - 2
  • 17/06 02:00
    1 Real Oruro
    Oruro Royal
    0 - 0
  • 17/06 02:00
    CD Aleman
    Stormers Sporting Club
    0 - 0
  • 17/06 02:00
    Millonarios
    Tiquipaya
    0 - 0
  • 16/06 22:00
    24 de Setiembre
    Ciudad Nueva Santa Cruz
    0 - 0
  • 16/06 02:30
    1 Deportivo FATIC
    ABB 1
    2 - 0
  • Pen [1-3]
  • 16/06 02:00
    Universitario de Sucre
    Nacional Sucre 1
    0 - 0
  • 15/06 20:00
    Club Atletico Juniors
    CD Nueva Santa Cruz 1
    0 - 0
  • 10/06 03:00
    1 Enrique Happ
    Cultural Deportivo Amanecer 1
    0 - 0
  • 10/06 02:30
    Comercio Bermejo
    Atletico Bermejo
    0 - 0
  • 10/06 02:20
    CA Ciclon
    Garcia Agreda
    3 - 0
  • 10/06 02:00
    1 Real Potosi
    Wilstermann Cooperativa 1
    1 - 1
Cập nhật: