Lịch thi đấu VĐQG Australia (Bang Tây Úc)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Tây Úc mùa giải 2024 - vòng 18

22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 20/07 14:00
    Fremantle City
    Perth RedStar
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Western Knights
    1 - 1
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth SC
    Armadale SC
    1 - 3
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Inglewood United
    Balcatta FC 1
    2 - 1
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Bayswater City
    1 - 4
    Vòng 17
  • 20/07 14:00
    1 Stirling Macedonia
    Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 17
  • 13/07 14:00
    1 Perth Glory (Youth)
    Olympic Kingsway SC
    0 - 3
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Floreat Athena
    Inglewood United
    2 - 0
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Balcatta FC
    Perth SC
    0 - 2
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Perth RedStar
    Bayswater City
    0 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Fremantle City
    Stirling Macedonia
    1 - 1
    Vòng 16
  • 13/07 14:00
    Armadale SC
    Western Knights
    1 - 0
    Vòng 16
  • 06/07 14:00
    Armadale SC
    Perth Glory (Youth)
    4 - 2
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Perth RedStar
    1 - 1
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    1 Balcatta FC
    Western Knights 1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Bayswater City
    Fremantle City
    1 - 0
    Vòng 15
  • 06/07 14:00
    Stirling Macedonia
    Inglewood United 1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 05/07 18:00
    1 Perth SC
    Floreat Athena
    0 - 1
    Vòng 15
  • 29/06 14:00
    Floreat Athena
    Western Knights
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Inglewood United
    Perth SC 1
    3 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Perth RedStar
    Armadale SC
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Bayswater City
    Stirling Macedonia
    0 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Fremantle City
    Olympic Kingsway SC
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 14:00
    Perth Glory (Youth)
    Balcatta FC
    0 - 2
    Vòng 14
  • 22/06 16:00
    Stirling Macedonia
    Perth SC
    2 - 1
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Balcatta FC
    Perth RedStar
    1 - 2
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Bayswater City
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Western Knights
    Inglewood United
    1 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    Armadale SC
    Fremantle City
    0 - 0
    Vòng 13
  • 22/06 14:00
    1 Floreat Athena
    Perth Glory (Youth)
    0 - 0
    Vòng 13
  • 15/06 14:00
    1 Fremantle City
    Balcatta FC
    0 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    1 Perth Glory (Youth)
    Inglewood United
    0 - 4
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Bayswater City
    Armadale SC
    1 - 2
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Olympic Kingsway SC
    Stirling Macedonia
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Perth SC
    Western Knights
    1 - 0
    Vòng 12
  • 15/06 14:00
    Floreat Athena
    Perth RedStar
    2 - 2
    Vòng 12
  • 08/06 18:15
    Perth Glory (Youth)
    Perth SC
    2 - 2
    Vòng 11
  • 08/06 16:00
    Stirling Macedonia
    Western Knights
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    1 Armadale SC
    Olympic Kingsway SC 1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 08/06 14:00
    1 Floreat Athena
    Fremantle City
    1 - 1
    Vòng 11
Cập nhật: