Lịch thi đấu VĐQG Argentina

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU VĐQG Argentina mùa giải 2024 - vòng 6

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27
  • 19/07 04:45
    Argentinos Juniors
    Club Atletico Tigre
    -
    Vòng 6
  • 19/07 05:00
    Independiente Rivadavia
    Gimnasia La Plata
    -
    Vòng 6
  • 19/07 07:00
    Instituto AC Cordoba
    Independiente
    -
    Vòng 6
  • 20/07 01:00
    Barracas Central
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 6
  • 20/07 05:00
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 6
  • 20/07 07:00
    Rosario Central
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 6
  • 21/07 01:00
    San Lorenzo
    CA Huracan
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Racing Club
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 6
  • 21/07 05:30
    Banfield
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 6
  • 22/07 01:00
    River Plate
    Lanus
    -
    Vòng 6
  • 22/07 03:15
    Central Cordoba SDE
    CA Platense
    -
    Vòng 6
  • 22/07 03:15
    Estudiantes La Plata
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 6
  • 22/07 06:00
    Defensa Y Justicia
    Boca Juniors
    -
    Vòng 6
  • 22/07 06:00
    Velez Sarsfield
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 6
  • 24/07 01:00
    Deportivo Riestra
    Argentinos Juniors
    -
    Vòng 7
  • 24/07 04:45
    Gimnasia La Plata
    San Lorenzo
    -
    Vòng 7
  • 24/07 04:45
    Newells Old Boys
    Independiente Rivadavia
    -
    Vòng 7
  • 24/07 07:00
    Independiente
    Barracas Central
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:00
    Talleres Cordoba
    Defensa Y Justicia
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:00
    Club Atlético Unión
    Rosario Central
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:00
    Boca Juniors
    Banfield
    -
    Vòng 7
  • 25/07 03:15
    Sarmiento Junin
    Racing Club
    -
    Vòng 7
  • 25/07 05:30
    CA Huracan
    Estudiantes La Plata
    -
    Vòng 7
  • 25/07 05:30
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    River Plate
    -
    Vòng 7
  • 26/07 04:45
    Lanus
    Belgrano
    -
    Vòng 7
  • 26/07 04:45
    CA Platense
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 7
  • 26/07 07:00
    Atletico Tucuman
    Instituto AC Cordoba
    -
    Vòng 7
  • 26/07 07:00
    Club Atletico Tigre
    Central Cordoba SDE
    -
    Vòng 7
  • 28/07 01:00
    Independiente Rivadavia
    Independiente
    -
    Vòng 8
  • 28/07 03:00
    San Lorenzo
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 8
  • 28/07 05:00
    Rosario Central
    CA Huracan
    -
    Vòng 8
  • 29/07 01:00
    Estudiantes La Plata
    Gimnasia La Plata
    -
    Vòng 8
  • 29/07 01:00
    Banfield
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 8
  • 29/07 03:15
    Racing Club
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 8
  • 29/07 04:30
    River Plate
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 8
  • 29/07 06:30
    Instituto AC Cordoba
    Boca Juniors
    -
    Vòng 8
  • 30/07 01:00
    Barracas Central
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 8
  • 30/07 02:30
    Defensa Y Justicia
    CA Platense
    -
    Vòng 8
  • 30/07 04:45
    Central Cordoba SDE
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 8
  • 30/07 04:45
    Club Atletico Tigre
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 8
  • 30/07 07:00
    Argentinos Juniors
    Lanus
    -
    Vòng 8
  • 30/07 07:00
    Belgrano
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 8
  • 05/08 03:00
    Lanus
    Club Atletico Tigre
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    CA Platense
    Banfield
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Talleres Cordoba
    Instituto AC Cordoba
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Velez Sarsfield
    Defensa Y Justicia
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    CA Huracan
    Racing Club
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Atletico Tucuman
    Independiente Rivadavia
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Deportivo Riestra
    Central Cordoba SDE
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    Argentinos Juniors
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Independiente
    San Lorenzo
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Newells Old Boys
    Estudiantes La Plata
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Sarmiento Junin
    Belgrano
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Club Atlético Unión
    River Plate
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Boca Juniors
    Barracas Central
    -
    Vòng 9
  • 05/08 03:00
    Gimnasia La Plata
    Rosario Central
    -
    Vòng 9
  • 12/08 03:00
    San Lorenzo
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Banfield
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Belgrano
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Deportivo Riestra
    Lanus
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Independiente Rivadavia
    Boca Juniors
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Racing Club
    Gimnasia La Plata
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Rosario Central
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Club Atletico Tigre
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Argentinos Juniors
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Barracas Central
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Central Cordoba SDE
    Defensa Y Justicia
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Estudiantes La Plata
    Independiente
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    Instituto AC Cordoba
    CA Platense
    -
    Vòng 10
  • 12/08 03:00
    River Plate
    CA Huracan
    -
    Vòng 10
  • 19/08 03:00
    Independiente
    Rosario Central
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Atletico Tucuman
    Estudiantes La Plata
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Defensa Y Justicia
    Banfield
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Newells Old Boys
    Racing Club
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Sarmiento Junin
    Club Atletico Tigre
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Club Atlético Unión
    Argentinos Juniors
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Boca Juniors
    San Lorenzo
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Gimnasia La Plata
    River Plate
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    CA Huracan
    Belgrano
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Lanus
    Central Cordoba SDE
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    CA Platense
    Barracas Central
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Talleres Cordoba
    Independiente Rivadavia
    -
    Vòng 11
  • 19/08 03:00
    Velez Sarsfield
    Instituto AC Cordoba
    -
    Vòng 11
  • 26/08 03:00
    Rosario Central
    Atletico Tucuman
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Central Cordoba SDE
    Banfield
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Estudiantes La Plata
    Boca Juniors
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Instituto AC Cordoba
    Defensa Y Justicia
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Racing Club
    Independiente
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Belgrano
    Gimnasia La Plata
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Club Atletico Tigre
    Club Atlético Unión
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Argentinos Juniors
    CA Huracan
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    River Plate
    Newells Old Boys
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    San Lorenzo
    Talleres Cordoba
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Deportivo Riestra
    Sarmiento Junin
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Independiente Rivadavia
    CA Platense
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Lanus
    Godoy Cruz Antonio Tomba
    -
    Vòng 12
  • 26/08 03:00
    Barracas Central
    Velez Sarsfield
    -
    Vòng 12
  • 02/09 03:00
    Sarmiento Junin
    Lanus
    -
    Vòng 13
  • 02/09 03:00
    Club Atlético Unión
    Deportivo Riestra
    -
    Vòng 13
Cập nhật: