Lịch thi đấu Hạng 4 Argentina

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

LỊCH THI ĐẤU Argentina Prim C Metropolitana mùa giải 2024 - vòng 21

1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21
  • 15/07 01:00
    Comunicaciones BsAs
    Canuelas FC
    -
    Vòng 5
  • 15/07 01:00
    Argentino de Merlo
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 5
  • 15/07 01:00
    Liniers
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 5
  • 15/07 01:00
    Villa San Carlos
    Excursionistas
    -
    Vòng 5
  • 15/07 01:00
    Flandria
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 5
  • 16/07 01:00
    Sportivo Italiano
    Sacachispas
    -
    Vòng 5
  • 16/07 01:00
    Argentino de Quilmes
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 5
  • 16/07 07:10
    Colegiales
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 5
  • 17/07 01:00
    CA Fenix Pilar
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 5
  • 21/07 03:00
    Deportivo Merlo
    Sportivo Italiano
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    CA Fenix Pilar
    Argentino de Quilmes
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Los Andes
    Comunicaciones BsAs
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Sacachispas
    Villa San Carlos
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Villa Dalmine
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Excursionistas
    Flandria
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Deportivo Laferrere
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Ferrocarril Midland
    Deportivo Armenio
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    San Martin Burzaco
    Colegiales
    -
    Vòng 6
  • 21/07 03:00
    Canuelas FC
    Liniers
    -
    Vòng 6
  • 28/07 03:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Villa San Carlos
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Argentino de Quilmes
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Comunicaciones BsAs
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Excursionistas
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Liniers
    Los Andes
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    UAI Urquiza
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Argentino de Merlo
    Canuelas FC
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Colegiales
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Deportivo Armenio
    CA Fenix Pilar
    -
    Vòng 7
  • 28/07 03:00
    Flandria
    Sacachispas
    -
    Vòng 7
  • 04/08 03:00
    Argentino de Quilmes
    Deportivo Armenio
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Deportivo Merlo
    Flandria
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    CA Fenix Pilar
    Comunicaciones BsAs
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Los Andes
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Sacachispas
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Club Atletico Acassuso
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Canuelas FC
    Sportivo Italiano
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Excursionistas
    Colegiales
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Deportivo Laferrere
    Villa San Carlos
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Ferrocarril Midland
    Liniers
    -
    Vòng 8
  • 04/08 03:00
    Villa Dalmine
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 8
  • 11/08 03:00
    Flandria
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    San Martin Burzaco
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    UAI Urquiza
    Excursionistas
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Liniers
    CA Fenix Pilar
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Argentino de Merlo
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Comunicaciones BsAs
    Argentino de Quilmes
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Sportivo Italiano
    Los Andes
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Villa San Carlos
    Canuelas FC
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Colegiales
    Sacachispas
    -
    Vòng 9
  • 11/08 03:00
    Deportivo Armenio
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 9
  • 18/08 03:00
    Excursionistas
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Argentino de Quilmes
    Liniers
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Deportivo Merlo
    Colegiales
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Deportivo Laferrere
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Ferrocarril Midland
    Sportivo Italiano
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Villa Dalmine
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    CA Fenix Pilar
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Canuelas FC
    Flandria
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Deportivo Armenio
    Comunicaciones BsAs
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Los Andes
    Villa San Carlos
    -
    Vòng 10
  • 18/08 03:00
    Sacachispas
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 10
  • 08/09 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Excursionistas
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Liniers
    Deportivo Armenio
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Sportivo Italiano
    CA Fenix Pilar
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Villa San Carlos
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Comunicaciones BsAs
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Argentino de Merlo
    Argentino de Quilmes
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Flandria
    Los Andes
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    San Martin Burzaco
    Sacachispas
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    UAI Urquiza
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Colegiales
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 11
  • 08/09 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Canuelas FC
    -
    Vòng 11
  • 15/09 03:00
    Ferrocarril Midland
    Flandria
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Villa Dalmine
    Excursionistas
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Deportivo Armenio
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Deportivo Laferrere
    UAI Urquiza
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Canuelas FC
    Colegiales
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Deportivo Merlo
    San Martin Burzaco
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Sacachispas
    Club Atletico Acassuso
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    CA Fenix Pilar
    Villa San Carlos
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Los Andes
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Argentino de Quilmes
    Sportivo Italiano
    -
    Vòng 12
  • 15/09 03:00
    Comunicaciones BsAs
    Liniers
    -
    Vòng 12
  • 22/09 03:00
    Argentino de Merlo
    Comunicaciones BsAs
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    San Martin Burzaco
    Deportivo Laferrere
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    UAI Urquiza
    Canuelas FC
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Sportivo Dock Sud
    Ferrocarril Midland
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Flandria
    CA Fenix Pilar
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Club Atletico Acassuso
    Deportivo Merlo
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Colegiales
    Los Andes
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Liniers
    Villa Dalmine
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Sportivo Italiano
    Deportivo Armenio
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Villa San Carlos
    Argentino de Quilmes
    -
    Vòng 13
  • 22/09 03:00
    Excursionistas
    Sacachispas
    -
    Vòng 13
  • 29/09 03:00
    CA Fenix Pilar
    Sportivo Dock Sud
    -
    Vòng 14
  • 29/09 03:00
    Liniers
    Argentino de Merlo
    -
    Vòng 14
  • 29/09 03:00
    Ferrocarril Midland
    Colegiales
    -
    Vòng 14
Cập nhật: