Kết quả Hạng 3 Thụy Điển (Nam Svealand)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển mùa giải 2024 - vòng 15

26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 30/06 21:00
    Kungsangens IF
    Dalkurd FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 21:00
    Jonsereds IF
    Savedalens IF 1
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Mjolby AI FF
    Syrianska FC
    1 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    FOC Farsta
    Skiljebo SK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Kiruna FF
    IFK Ostersunds
    0 - 2
    Vòng 14
  • 30/06 20:00
    Huddinge IF
    Atvidabergs
    2 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 19:00
    Varbergs GIF FK
    Bergdalens IK
    3 - 0
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    IF Sylvia
    Smedby AIS 1
    1 - 1
    Vòng 14
  • 30/06 18:00
    Hogaborgs BK
    FBK Balkan
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 22:00
    FC Gute
    Enkoping
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Herrestads AIF
    Lidkopings FK
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Kristianstads FF
    IFK Hassleholm
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    2 Vanersborgs IF
    Stenungsunds IF 1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Osterlen FF
    Rappe GOIF
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    FC Arlanda
    IK Franke
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    Laholms FK
    Vastra Frolunda
    2 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 21:00
    IFK Berga
    Simrishamn
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    Bergnasets AIK
    Froso IF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    BK Astrio
    Husqvarna
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    Hittarps IK
    Ockero
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 19:00
    IFK Osterakers Fk
    Viggbyholms
    3 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 18:00
    Ytterhogdal IK
    Skelleftea FF
    0 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 18:00
    1 Jarfalla
    Hudiksvalls ABK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Ahlafors IF
    Grebbestads IF
    2 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    IK Gauthiod
    Kumla
    1 - 2
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Sifhalla
    Motala AIF FK
    3 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    IK Kongahalla
    Vanersborg FK
    1 - 0
    Vòng 14
  • 29/06 00:30
    Landvetter IS
    IK Tord
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Sandvikens AIK FK
    Falu BS FK
    1 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Hassleholms IF
    Nosaby IF
    2 - 1
    Vòng 14
  • 29/06 00:00
    Umea FC Academy
    Gottne IF
    1 - 1
    Vòng 14
  • 28/06 00:30
    Qviding FIF
    Lindome GIF
    2 - 0
    Vòng 14
  • 28/06 00:30
    Karlskrona AIF
    IF Lodde
    2 - 1
    Vòng 14
  • 28/06 00:15
    Nykopings BIS
    Enskede IK
    2 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 00:30
    1 Syrianska Eskilstuna IF
    Syrianska Botkyrka IF
    1 - 2
    Vòng 14
  • 27/06 00:30
    BK Forward
    IFK Skovde FK
    0 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 00:00
    1 IFK Lulea
    Bodens BK
    0 - 1
    Vòng 14
  • 27/06 00:00
    Taftea IK
    Tegs SK
    1 - 2
    Vòng 14
  • 27/06 00:00
    1 IFK Karlshamn
    IFK Trelleborg
    3 - 0
    Vòng 14
  • 27/06 00:00
    IF Algarna
    Lucksta IF
    0 - 2
    Vòng 14
Cập nhật: