Kết quả Cúp Liên Đoàn Tây Ban Nha

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp Liên Đoàn Tây Ban Nha mùa giải 2023-2024

  • 23/11 02:00
    1 CF Talavera de la Reina
    CF Badalona
    0 - 2
    Chung kết
  • 09/11 02:30
    CD San Roque de Lepe
    CF Talavera de la Reina
    1 - 0
    Bán kết
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [3-4]
  • 26/10 01:30
    UD Logrones
    CF Badalona
    2 - 0
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [2-3]
  • 12/10 02:00
    CF Badalona
    SD Ejea
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/10 01:30
    CD Guadalajara
    CF Talavera de la Reina
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 12/10 01:30
    CD San Roque de Lepe
    UD Torre del Mar
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 12/10 00:30
    L Entregu CF
    UD Logrones
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [0-0], 120phút [0-1]
  • 06/10 00:00
    L Entregu CF
    Marino luanco
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [4-2]
  • 05/10 01:30
    CF Talavera de la Reina
    AD Union Adarve 1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/10 01:30
    CD San Roque de Lepe
    SP Villafranca
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 05/10 01:30
    1 UD Logrones
    Gimnastica Torrelavega 1
    1 - 0
    Vòng 2
  • 05/10 01:30
    CD Guadalajara
    CD Illescas
    3 - 1
    Vòng 2
  • 05/10 01:00
    Atletico Melilla
    UD Torre del Mar
    0 - 2
    Vòng 2
  • 05/10 01:00
    SD Ejea
    Sant Andreu
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [6-5]
  • 04/10 20:30
    CF Badalona
    AD San Juan
    1 - 0
    Vòng 2
  • 28/09 02:00
    CD San Roque de Lepe
    Ciudad de Murcia
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 28/09 01:30
    CF Talavera de la Reina
    Numancia
    1 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:30
    UD Logrones
    SD Laredo
    1 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:30
    SP Villafranca
    Puente Genil
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:15
    Gimnastica Torrelavega
    Ourense CF
    1 - 1
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:00
    Marino luanco
    Real Union Irun
    1 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:00
    AD Union Adarve
    Patacona 1
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:00
    Sant Andreu
    Lleida
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:00
    CF Vimenor
    L Entregu CF
    0 - 1
    Vòng sơ loại
  • 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [2-4]
  • 28/09 01:00
    CD Guadalajara
    Lanzarote
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 01:00
    Atletico Melilla
    Polillas Atletico
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 90phút [0-0], 120phút [1-0]
  • 28/09 01:00
    AD San Juan
    SE Penya Independent
    1 - 1
    Vòng sơ loại
  • 28/09 00:30
    SD Ejea
    Pena Sport
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [5-4]
  • 28/09 00:00
    Ibiza Islas Pitiusas
    CF Badalona
    0 - 0
    Vòng sơ loại
  • 28/09 00:00
    1 UD Gran Tarajal ST
    CD Illescas
    0 - 1
    Vòng sơ loại
  • 27/09 22:59
    UD Torre del Mar
    CD El Palo 1
    1 - 0
    Vòng sơ loại
  • 07/09 00:00
    CF Salmantino
    Numancia
    1 - 1
    Qualifi
  • 31/08 01:00
    Lleida
    Sabadell
    0 - 0
    Qualifi
  • 28/08 01:00
    UD Santa Marta
    CF Salmantino
    0 - 0
    Qualifi
  • 27/08 16:00
    UD San Sebastian Reyes
    AD Union Adarve
    0 - 0
    Qualifi
  • 90phút [0-0], 120phút [0-1]
  • 23/08 16:00
    AD Union Adarve
    Mostoles 1
    1 - 1
    Qualifi
  • 22/08 02:00
    CD Estradense
    Ourense CF
    0 - 0
    Qualifi
  • 21/08 01:00
    RSD Alcala Henares
    CF Fuenlabrada Promesas
    0 - 2
    Qualifi
  • 21/08 00:00
    CF Salmantino
    CA Bembibre
    0 - 0
    Qualifi
  • 20/08 22:59
    1 Villaralbo CF
    UD Santa Marta
    0 - 3
    Qualifi
Cập nhật: