Kết quả Cúp Liên Đoàn Iceland 2

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp Liên Đoàn Iceland nữ mùa giải 2024

  • 18/04 02:00
    Afturelding Nữ
    Grindavik Nữ
    0 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 18/04 02:00
    Grotta Nữ
    IA Akranes Nữ
    1 - 1
    Groups B / Bảng A
  • 18/04 01:00
    HK Kopavogur Nữ
    Fram Reykjavik Nữ
    3 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 14/04 19:00
    IR Reykjavik Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    0 - 1
    Groups B / Bảng A
  • 14/04 18:00
    Grotta Nữ
    HK Kopavogur Nữ
    0 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 13/04 03:00
    Fram Reykjavik Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    1 - 2
    Groups B / Bảng A
  • 12/04 02:00
    Grotta Nữ
    Grindavik Nữ
    1 - 1
    Groups B / Bảng A
  • 11/04 01:00
    HK Kopavogur Nữ
    IA Akranes Nữ
    1 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 06/04 03:00
    IA Akranes Nữ
    Afturelding Nữ
    1 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 03/04 03:00
    KH Hlidarendi Nữ
    Fjolnir Nữ
    0 - 1
    Groups C / Bảng A
  • 29/03 20:00
    Breidablik Nữ
    Valur Nữ
    1 - 2
    Chung kết
  • 28/03 20:00
    Haukar Nữ
    Fjolnir Nữ
    2 - 0
    Groups C / Bảng A
  • 28/03 19:00
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    HK Kopavogur Nữ
    2 - 1
    Groups B / Bảng A
  • 26/03 02:00
    Fram Reykjavik Nữ
    IR Reykjavik Nữ
    6 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 26/03 01:00
    Valur Nữ
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    2 - 0
    Bán kết
  • 24/03 19:00
    KR Reykjavik Nữ
    Volsungur Husavik Nữ
    1 - 1
    Groups C / Bảng B
  • 24/03 00:00
    Augnablik Nữ
    Volsungur Husavik Nữ 1
    1 - 0
    Groups C / Bảng B
  • 23/03 22:00
    Thor KA Akureyri Nữ
    Breidablik Nữ
    2 - 1
    Bán kết
  • 23/03 01:00
    IH Hafnarfjordur Nữ
    Einherji Nữ
    0 - 0
    Groups C / Bảng B
  • 22/03 02:00
    Grotta Nữ
    Afturelding Nữ
    0 - 2
    Groups B / Bảng A
  • 20/03 02:00
    KH Hlidarendi Nữ
    Smari Nữ
    2 - 0
    Groups C / Bảng A
  • 17/03 00:00
    Einherji Nữ
    Augnablik Nữ
    1 - 0
    Groups C / Bảng B
  • 16/03 22:59
    Volsungur Husavik Nữ
    IH Hafnarfjordur Nữ
    2 - 2
    Groups C / Bảng B
  • 16/03 22:00
    Thor KA Akureyri Nữ
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    1 - 1
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 21:00
    Trottur Reykjavik Nữ
    IBV Vestmannaeyjar Nữ
    2 - 0
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 02:00
    Vikingur Reykjavik Nữ
    Hafnarfjordur Nữ
    0 - 2
    Groups A / Bảng B
  • 16/03 02:00
    Fylkir Nữ
    UMF Selfoss Nữ
    4 - 1
    Groups A / Bảng A
  • 15/03 02:00
    Breidablik Nữ
    Valur Nữ
    1 - 2
    Groups A / Bảng A
  • 15/03 02:00
    IR Reykjavik Nữ
    Afturelding Nữ
    2 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 13/03 02:00
    Haukar Nữ
    KH Hlidarendi Nữ
    0 - 0
    Groups C / Bảng A
  • 13/03 01:50
    Fjolnir Nữ
    Alftanes Nữ
    0 - 0
    Groups C / Bảng A
  • 10/03 22:59
    IH Hafnarfjordur Nữ
    KR Reykjavik Nữ
    0 - 0
    Groups C / Bảng B
  • 10/03 20:00
    Grindavik Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    0 - 0
    Groups B / Bảng A
  • 09/03 22:59
    UMF Selfoss Nữ
    Tindastoll Neisti Nữ
    0 - 1
    Groups A / Bảng A
  • 09/03 21:00
    Alftanes Nữ
    Haukar Nữ
    3 - 1
    Groups C / Bảng A
  • 09/03 21:00
    Stjarnan Gardabaer Nữ
    IBV Vestmannaeyjar Nữ
    1 - 1
    Groups A / Bảng B
  • 09/03 21:00
    Hafnarfjordur Nữ
    Thor KA Akureyri Nữ
    0 - 1
    Groups A / Bảng B
  • 09/03 18:00
    IA Akranes Nữ
    Fram Reykjavik Nữ
    0 - 2
    Groups B / Bảng A
  • 09/03 18:00
    Keflavik Nữ
    Breidablik Nữ
    0 - 0
    Groups A / Bảng A
  • 09/03 02:30
    Grotta Nữ
    Fjardab Hottur Leiknir Nữ
    0 - 1
    Groups B / Bảng A
Cập nhật: