Kết quả Cúp GH Mùa Đông Séc

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp Quốc Gia Séc mùa giải 2024-2025

  • 22/05 22:59
    1 FC Viktoria Plzen
    Sparta Praha
    0 - 0
    Chung kết
  • 24/04 22:59
    FC Viktoria Plzen
    Tescoma Zlin
    2 - 0
    Bán kết
  • 03/04 22:59
    Opava
    Sparta Praha
    0 - 1
    Bán kết
  • 02/04 22:59
    Baumit Jablonec
    FC Viktoria Plzen
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 29/02 00:00
    Slavia Praha
    Sparta Praha 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [2-2], 120phút [2-3]
  • 28/02 22:59
    1 Tescoma Zlin
    Slovan Liberec 1
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 25/02 20:00
    Opava
    Dukla Prague 1
    2 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 07/12 00:00
    Hradec Kralove
    Slavia Praha
    0 - 0
    Vòng 4
  • 90phút [0-0], 120phút [0-2]
  • 17/11 19:00
    Slovan Velvary
    Opava
    0 - 1
    Vòng 4
  • 16/11 22:59
    Dynamo Ceske Budejovice
    Baumit Jablonec
    1 - 1
    Vòng 4
  • 16/11 21:00
    Sigma Olomouc
    FC Viktoria Plzen
    1 - 2
    Vòng 4
  • 01/11 23:30
    Banik Ostrava
    Tescoma Zlin
    0 - 1
    Vòng 4
  • 01/11 23:30
    Bohemians 1905
    Sparta Praha
    1 - 0
    Vòng 4
  • 01/11 22:30
    Slovan Liberec
    Mlada Boleslav
    0 - 0
    Vòng 4
  • 01/11 19:30
    Dukla Prague
    Vyskov
    0 - 1
    Vòng 4
  • 12/10 21:00
    Marianske Lazne
    FC Viktoria Plzen
    0 - 3
    Vòng 3
  • 11/10 22:59
    Viktoria Zizkov
    Sigma Olomouc
    0 - 1
    Vòng 3
  • 11/10 20:30
    FK Kolin
    Bohemians 1905
    1 - 2
    Vòng 3
  • 11/10 20:00
    1 Unicov
    Tescoma Zlin
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10/10 22:00
    Dynamo Ceske Budejovice
    Chrudim
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/09 22:59
    Vysocina jihlava
    Hradec Kralove
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/09 22:59
    Synot Slovacko
    Dukla Prague
    2 - 1
    Vòng 3
  • 27/09 21:00
    Vyskov
    Teplice 1
    1 - 0
    Vòng 3
  • 27/09 21:00
    Slavia Kromeriz
    Slavia Praha
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/09 21:00
    Lisen
    Sparta Praha
    0 - 0
    Vòng 3
  • 27/09 20:30
    1 SK Zapy
    Banik Ostrava
    0 - 1
    Vòng 3
  • 27/09 20:30
    Opava
    Brno
    3 - 1
    Vòng 3
  • 27/09 20:30
    1 Domazlice
    Baumit Jablonec
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [4-5]
  • 27/09 20:30
    Slovan Velvary
    Pardubice
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]
  • 26/09 22:00
    Mlada Boleslav
    SK Prostejov 1
    2 - 1
    Vòng 3
  • 26/09 21:00
    SK Kladno
    Slovan Liberec
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20/09 21:00
    Slovan Velvary
    FK Graffin Vlasim
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90phút [1-1], 120phút [1-1]Pen [5-4]
  • 06/09 22:00
    1 Hlinsko
    Lisen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90phút [0-0], 120phút [1-2]
  • 06/09 22:00
    Povltava FA
    Viktoria Zizkov
    0 - 4
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    Arsenal Ceska Lipa
    Chrudim
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    SK Zapy
    FK MAS Taborsko
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    Spartak Sobeslav
    Hradec Kralove
    1 - 2
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    SK Petrin Plzen
    Marianske Lazne
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    Loko Vltavin
    Dukla Prague
    0 - 1
    Vòng 2
  • 06/09 22:00
    SK Kladno
    SK Slovan Varnsdorf
    1 - 1
    Vòng 2
Cập nhật: