Kết quả VĐQG Đức U17 (Nam/Tây Nam)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

KQBD VĐQG Đức - Giải vùng - Play-offs mùa giải 2024-2025 - vòng 2

34 33 32 31 30 29 28 27 26 25 24 23 22 21 20 19 18 17 16 15 14 13 12 11 10 9 8 7 6 5 4 3 2 1
  • 20/07 19:00
    SpVgg Bayreuth
    TSV Buchbach
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    FV Illertissen
    DJK Vilzing
    4 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Eintracht Bamberg
    SpVgg Hankofen-Hailing
    1 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Turkgucu Munchen
    Wurzburger Kickers
    0 - 1
    Vòng 1
  • 20/07 19:00
    Greuther Furth (Youth)
    FC Augsburg II
    0 - 3
    Vòng 1
  • 20/07 00:00
    Schweinfurt 05 FC
    TSV Aubstadt
    0 - 0
    Vòng 1
  • 20/07 00:00
    TSV Schwaben Augsburg
    Viktoria Aschaffenburg
    1 - 0
    Vòng 1
  • 19/07 23:30
    SpVgg Ansbach
    Nurnberg (Youth)
    1 - 3
    Vòng 1
  • 19/07 00:00
    Wacker Burghausen
    Bayern Munchen (Youth)
    0 - 0
    Vòng 1
  • 09/06 20:00
    ETSV Weiche Flensburg
    TuS Bersenbruck
    1 - 1
  • 06/06 00:30
    TuS Bersenbruck
    ETSV Weiche Flensburg
    2 - 0
  • 02/06 18:30
    Hannover 96 Am
    Wurzburger Kickers
    1 - 0
  • 90phút [2-1], 120phút [3-2]Pen [5-4]
  • 30/05 00:00
    Wurzburger Kickers
    Hannover 96 Am
    1 - 0
  • 28/05 23:30
    Eintracht Bamberg
    TSV Buchbach
    0 - 0
  • Pen [5-4]
  • 25/05 00:00
    1 TSV Buchbach
    VfB Eichstatt
    1 - 0
  • Pen [4-2]
  • 21/05 23:30
    VfB Eichstatt
    Eintracht Bamberg
    0 - 0
  • Pen [4-5]
  • 19/05 22:30
    BFC Viktoria 1889
    Hansa Rostock II
    1 - 0
    Vòng 34
  • 19/05 20:30
    St Pauli II
    Hannover 96 Am
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/05 18:10
    SV Babelsberg 03
    VSG Altglienicke
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    FSV luckenwalde
    BSG Chemie Leipzig
    1 - 1
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    Chemnitzer
    Rot-Weiss Erfurt 1
    1 - 1
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    Hertha BSC Berlin Youth
    Energie Cottbus
    0 - 2
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    FC Lokomotive Leipzig
    Zwickau 1
    1 - 0
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    Berliner FC Dynamo
    Berliner AK 07
    0 - 0
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    Greifswalder FC
    ZFC Meuselwitz
    1 - 1
    Vòng 34
  • 19/05 18:00
    Carl Zeiss Jena
    Eilenburg
    1 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    Phonix Lubeck
    Bremer SV
    1 - 2
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    Havelse
    SV Drochtersen/Assel 1
    1 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    Eimsbutteler TV
    SSV Jeddeloh
    0 - 1
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    TuS Blau-Weiss Lohne
    Oldenburg
    0 - 1
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    SV Meppen
    FC Teutonia 05
    1 - 1
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    1 ETSV Weiche Flensburg
    Eintracht Norderstedt
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 20:30
    Holstein Kiel II
    FC Kilia Kiel
    1 - 2
    Vòng 34
  • 18/05 20:00
    Kickers Offenbach
    TSV Steinbach Haiger
    0 - 2
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    Monchengladbach AM.
    Bocholt FC
    1 - 1
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    SC Paderborn 07 II
    Rot-Weiss Oberhausen
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    Wiedenbruck
    SV Lippstadt
    1 - 1
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    Eintracht Bamberg
    Bayern Munchen (Youth)
    0 - 0
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    Bahlinger
    TSV Schott Mainz
    1 - 2
    Vòng 34
  • 18/05 19:00
    Wacker Burghausen
    FC Augsburg II
    3 - 0
    Vòng 34
Cập nhật: