Kết quả Cúp C1 Châu Đại Dương

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp C1 Châu Đại Dương mùa giải 2024

  • 25/05 11:00
    Auckland City
    AS Pirae
    2 - 0
    Chung kết
  • 23/05 11:00
    AS Pirae
    Rewa FC
    0 - 1
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [4-2]
  • 23/05 07:00
    Auckland City
    AS Magenta Noumea 1
    0 - 0
    Bán kết
  • 21/05 08:00
    Ifira Black Bird
    AS Magenta Noumea
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/05 11:00
    AS Magenta Noumea
    AS Pirae
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 19/05 08:00
    Vaivase Tai FC
    Ifira Black Bird
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 18/05 08:00
    Auckland City
    Solomon Warriors FC
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 18/05 05:00
    Hekari Souths United FC
    Rewa FC
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 17/05 11:00
    AS Pirae
    Ifira Black Bird 1
    2 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 16/05 08:00
    AS Magenta Noumea
    Vaivase Tai FC
    5 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 15/05 08:00
    Solomon Warriors FC
    Rewa FC
    1 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 15/05 05:00
    Auckland City
    Hekari Souths United FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/05 11:00
    AS Pirae
    Vaivase Tai FC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 12/05 08:00
    Solomon Warriors FC
    Hekari Souths United FC
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 12/05 05:00
    Rewa FC
    Auckland City
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 16/03 13:00
    Tefana As
    AS Pirae
    0 - 0
    Playoffs
  • 90phút [0-0], 120phút [1-1]Pen [5-6]
  • 16/03 08:00
    Wellington Olympic
    Auckland City
    3 - 1
    Playoffs
  • 13/03 13:00
    AS Pirae
    Tefana As
    0 - 0
    Playoffs
  • 09/03 08:00
    Auckland City
    Wellington Olympic
    0 - 0
    Playoffs
  • 28/02 12:00
    1 Ifira Black Bird
    Classic FC
    1 - 1
    Playoffs
  • 24/02 11:00
    AS Magenta Noumea
    Gaïtcha
    0 - 0
    Playoffs
  • 24/02 10:00
    Classic FC
    Ifira Black Bird 1
    0 - 2
    Playoffs
  • 23/02 10:00
    Tupapa Maraerenga
    Veitongo FC 1
    1 - 1
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 23/02 05:00
    Vaiala Tongan
    Vaivase Tai FC
    0 - 8
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 22/02 13:00
    Solomon Warriors FC
    Central Coast
    0 - 1
    Playoffs
  • 20/02 10:00
    Veitongo FC
    Vaivase Tai FC
    0 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 20/02 05:00
    Tupapa Maraerenga
    Vaiala Tongan 1
    7 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/02 15:00
    Central Coast
    Solomon Warriors FC
    0 - 1
    Playoffs
  • 17/02 12:00
    Hekari Souths United FC
    Port Moresby Strikers
    1 - 0
    Playoffs
  • 17/02 11:00
    Gaïtcha
    AS Magenta Noumea 1
    0 - 1
    Playoffs
  • 17/02 10:00
    Veitongo FC
    Vaiala Tongan
    6 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 17/02 05:00
    Vaivase Tai FC
    Tupapa Maraerenga
    3 - 0
    Vòng sơ loại / Bảng A
  • 11/02 10:00
    1 Lautoka
    Rewa FC
    1 - 0
    Playoffs
  • 90phút [2-2], 120phút [2-3]
  • 10/02 12:00
    Port Moresby Strikers
    Hekari Souths United FC
    0 - 0
    Playoffs
  • 08/02 10:00
    Rewa FC
    Lautoka
    0 - 0
    Playoffs
  • 27/05 10:00
    1 Auckland City
    Suva FC
    2 - 0
    Chung kết
  • 90phút [2-2], 120phút [4-2]
  • 24/05 11:10
    AS Pirae
    Suva FC 1
    0 - 1
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [2-4]
  • 24/05 07:30
    Ifira Black Bird
    Auckland City
    1 - 0
    Bán kết
  • 90phút [2-2], 120phút [2-2]Pen [4-5]
  • 21/05 11:00
    AS Tiga Sport
    Ifira Black Bird
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 21/05 08:00
    Hekari Souths United FC
    AS Pirae
    0 - 1
    Vòng Bảng / Bảng B
Cập nhật: