Kết quả Cúp Australia (Nam)

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Cúp FFA Úc mùa giải 2024

  • 24/07 16:30
    Newcastle Jets
    Western United FC
    3 - 0
    Playoffs
  • 23/07 16:30
    1 Brisbane Roar
    Perth Glory
    1 - 1
    Playoffs
  • 06/07 12:20
    Modbury Jets
    Campbelltown City SC
    0 - 1
    Vòng loại
  • 18/06 17:00
    Oakleigh Cannons
    Avondale FC
    2 - 1
    Vòng loại
  • 15/06 12:00
    Southside Comets
    Brisbane Olympic United FC
    0 - 4
    Vòng loại
  • 12/06 18:00
    Olympic Kingsway SC
    Perth SC
    2 - 1
    Vòng loại
  • 12/06 18:00
    Sorrento F.C.
    Perth RedStar
    0 - 1
    Vòng loại
  • 90phút [1-1], 120phút [1-2]
  • 12/06 17:00
    Campbelltown City SC
    Adelaide Comets FC
    1 - 0
    Vòng loại
  • 12/06 16:30
    Kingston City
    FC Melbourne Srbija
    0 - 1
    Vòng loại
  • 12/06 16:30
    Moreton Bay United
    Gold Coast United
    0 - 0
    Vòng loại
  • 12/06 16:30
    South Melbourne
    St Albans Saints
    0 - 0
    Vòng loại
  • 12/06 16:30
    Hume City
    Caroline Springs George Cross
    2 - 0
    Vòng loại
  • 12/06 16:15
    Brisbane City
    Eastern Suburbs Brisbane
    2 - 1
    Vòng loại
  • 12/06 16:00
    Broadmeadow Magic
    Lambton Jaffas FC
    1 - 0
    Vòng loại
  • 12/06 16:00
    Newcastle Olympic
    Edgeworth Eagles FC
    0 - 1
    Vòng loại
  • 11/06 16:30
    Bentleigh greens
    Heidelberg United
    0 - 2
    Vòng loại
  • 11/06 16:30
    Queensland Lions SC
    Surfers Paradise
    1 - 0
    Vòng loại
  • 10/06 13:30
    Kingborough Lions
    Glenorchy Knights FC 1
    0 - 0
    Vòng loại
  • 90phút [2-2], 120phút [2-3]
  • 08/06 14:30
    OConnor Knights
    Monaro Panthers
    2 - 1
    Vòng loại
  • 08/06 12:30
    Lambton Jaffas FC
    Newcastle Croatia
    4 - 0
    Vòng loại
  • 08/06 11:30
    Newcastle Olympic
    Charleston City Blues
    1 - 0
    Vòng loại
  • 08/06 09:30
    Broadmeadow Magic
    Alstonville FC
    2 - 0
    Vòng loại
  • 08/06 09:00
    Inverell FC
    Edgeworth Eagles FC
    0 - 5
    Vòng loại
  • 05/06 17:00
    Spirit FC
    Sydney United
    0 - 1
    Vòng loại
  • 05/06 17:00
    Modbury Jets
    Adelaide Olympic
    0 - 0
    Vòng loại
  • 05/06 16:30
    Rockdale City Suns
    Phoenix (AUS)
    4 - 1
    Vòng loại
  • 04/06 16:45
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Marconi Stallions
    1 - 0
    Vòng loại
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 01/06 15:00
    Magpie Magpie
    Southside Comets
    1 - 2
    Vòng loại
  • 28/05 18:30
    FC Ashfield
    Sorrento F.C.
    0 - 3
    Vòng loại
  • 28/05 18:15
    Perth RedStar
    Rocking ham City
    1 - 0
    Vòng loại
  • 28/05 18:00
    Olympic Kingsway SC
    Western Knights
    0 - 2
    Vòng loại
  • 28/05 18:00
    Perth SC
    Stirling Macedonia
    2 - 1
    Vòng loại
  • 28/05 16:45
    1 Darwin Olympics
    Darwin Hearts
    1 - 1
    Vòng loại
  • 28/05 16:15
    Caroline Springs George Cross
    Altona City 2
    0 - 0
    Vòng loại
  • 90phút [1-1], 120phút [2-1]
  • 28/05 16:00
    Inter Lions
    Blacktown City Demons
    0 - 2
    Vòng loại
  • 28/05 16:00
    Sydney Olympic
    Spirit FC
    1 - 0
    Vòng loại
  • 90phút [1-1], 120phút [1-3]
  • 22/05 17:00
    Sunshine Coast Wanderers FC
    Brisbane City
    0 - 0
    Vòng loại
  • 22/05 16:30
    Eastern Suburbs Brisbane
    Capalaba Bulldogs
    2 - 1
    Vòng loại
  • 22/05 16:30
    Hume City
    Bayside Argonauts FC
    0 - 2
    Vòng loại
  • 22/05 16:30
    A.P.I.A. Leichhardt Tigers
    Blacktown Spartans
    2 - 0
    Vòng loại
Cập nhật: