Kết quả Australia: Cúp Brisbane

- Tặng 100% nạp đầu
- Thưởng lên đến 10TR

- Khuyến Mãi Nạp Đầu x200%
- Hoàn trả vô tận 3,2%

- Nạp Đầu Tặng X2
- Cược EURO Hoàn trả 3,2%

- Đua Top EURO 2024
- Giải thưởng EURO tới 200TR

- Nạp Đầu X2 Giá Trị
- Bảo Hiểm Cược Thua 100%

Kết quả Australia: Cúp Brisbane mùa giải 2021

  • 02/10 16:30
    Albany Creek
    Moggill FC
    1 - 1
    Chung kết
  • 08/09 16:30
    Logan Metro
    Moggill FC
    0 - 2
    Vòng Tứ kết
  • 08/09 16:30
    Ripley Valley FC
    Albany Creek
    0 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 13/07 16:30
    Logan Metro
    Pine Hills
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 13/07 16:30
    1 Moggill FC
    Annerley FC
    2 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90phút [2-2], 120phút [3-2]
  • 07/07 16:30
    Clairvaux
    Albany Creek
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 06/07 16:30
    Ripley Valley FC
    The Lakes 1
    1 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 09/06 16:35
    The Lakes
    North Brisbane
    1 - 0
    Vòng 3
  • 09/06 16:30
    Albany Creek
    Slack Creek
    3 - 0
    Vòng 3
  • 09/06 16:30
    Clairvaux
    Brisbane Knights
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90phút [2-2], 120phút [4-2]
  • 09/06 16:30
    Logan Metro
    Bardon Latrobe
    1 - 0
    Vòng 3
  • 08/06 16:30
    Bayside United FC
    Pine Hills
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/06 16:30
    1 Park Ridge
    Annerley FC
    0 - 0
    Vòng 3
  • 08/06 16:30
    Moggill FC
    Kangaroo Point Rovers FC
    0 - 1
    Vòng 3
  • 08/06 16:30
    Ripley Valley FC
    Logan Village
    6 - 0
    Vòng 3
  • 19/05 16:30
    Newmarket SFC
    Kangaroo Point Rovers FC
    1 - 2
    Vòng 2
  • 19/05 16:30
    The Lakes
    Western Spirit
    0 - 0
    Vòng 2
  • 18/05 16:30
    Brisbane Knights
    Oxley United
    1 - 0
    Vòng 2
  • 13/05 16:45
    1 St George Willawong FC
    Albany Creek
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/05 17:00
    Acacia Ridge
    Bardon Latrobe
    0 - 1
    Vòng 2
  • 11/05 16:40
    Pine Hills
    Toowong
    4 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    AC Carina
    Ripley Valley FC
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    Annerley FC
    Mount Gravatt Hawks
    3 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    2 Clairvaux
    The Gap BPL 1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    Logan Metro
    Ipswich City
    3 - 0
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    Slack Creek
    New Farm
    1 - 2
    Vòng 2
  • 11/05 16:30
    University of Queensland
    Bayside United FC
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90phút [1-1], 120phút [1-6]
  • 11/05 16:00
    Park Ridge
    Centenary Stormers
    2 - 1
    Vòng 2
  • 11/05 16:00
    North Brisbane
    North Pine United
    0 - 3
    Vòng 2
  • 08/05 14:00
    1 Willowburn FC
    Logan Village
    1 - 0
    Vòng 2
  • 21/04 16:30
    Bethania Rams SC
    Kangaroo Point Rovers FC
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 14/04 16:45
    1 Disepshen Bay
    Logan Village
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/04 16:30
    Narangba United
    Ridge Hills Utd
    1 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
  • 14/04 16:30
    Jimboomba United
    Clairvaux
    0 - 4
    Vòng Bảng / Bảng B
  • 14/04 16:00
    Pine Rivers United
    North Brisbane
    1 - 5
    Vòng Bảng / Bảng C
  • 13/04 16:30
    Kangaroo Point Rovers FC
    Oxley United
    1 - 1
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 13/04 16:30
    Brighton Bulldogs Fc
    Bardon Latrobe
    0 - 2
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/04 16:00
    Westside grovelli
    Redcliffe PCYC
    2 - 0
    Vòng Bảng / Bảng A
  • 13/04 16:00
    Teviot Downs
    Bethania Rams SC
    0 - 3
    Vòng Bảng / Bảng D
  • 06/04 16:30
    Springfield United
    Park Ridge
    0 - 0
    Vòng Bảng / Bảng E
Cập nhật: